J Brothers – Baby I Love You

Letra “J Brothers – Baby I Love You” Official Lyrics

Nang makita ka aking sinta
Nasabi ko sa sarili ikaw na nga
Ngunit nalaman ko na ang iyong puso
Ay mayroon na palang nagmamay-ari nito

Masyado akong nasaktan
Lungkot ang nararamdaman
Paano na ako
Paano na’ng pag-ibig ko?

Baby I love you
Mahal kita
Baby I love you
Walang iba

cujBpY


Magpakailanman sana’y malaman mo
Baby I love you

Umaasa pa rin hanggang ngayon
Na balang araw ako’y iyo ring mapansin
Sana’y iyong damhin
Ang bulong ng damdamin sa aking munting awitin

Ako’y maghihintay sa habang buhay
Hanggang sa araw na ika’y muling malaya

Baby I love you
Mahal kita
Baby I love you
Walang iba

Magpakailanman sana’y malaman mo
Baby I love you

Sana’y iyong damhin
Ang bulong ng damdamin sa aking munting awitin

Ako’y maghihintay sa habang buhay
Hanggang sa araw na ika’y muling malaya

Baby I love you
Mahal kita
Baby I love you
Walang iba


Magpakailanman sana’y malaman mo
Baby I love you

Sana’y malaman mo
Baby I love you

Sana’y malaman mo
Baby I love you

%d blogueiros gostam disto: